Mlango wa kumi na sita. Basi Sarai mkewe Abramu hakumzalia mwana, naye alikuwa na mjakazi Mmisri jina lake Hajiri. Sarai akamwambia Abramu, basi sasa Bwana amenifunga tumbo nisizaye, umwingilie mjakazi wangu, labda nitapata uzao kwa yeye. Abramu akaisikiliza sauti ya Sarai. Sarai mkewe Abramu akamtwaa Hajiri Mmisri mjakazi wake baada ya kukaa Abramu katika nchi ya Kanani miaka kumi, akampa Abramu mumewe awe mkewe. Basi akamwingilia Hajiri, naye akapata mimba. Naye alipoona ya kwamba amepata mimba, bibi yake alikuwa duni machoni pake. Sarai akamwambia Abramu, ubaya ulionipata na uwe juu yako. Nimekupa mjakazi wangu kifuani mwako, naye alipoona kwamba amepata mimba, mimi nimekuwa duni machoni pake. Bwana na ahukumu kati ya mimi na wewe. Naye Abrahamu akamwambia Sarai, tazama mjakazi wako yu mikononi mwako, mtendee lililojema machoni pako. Sarai akamtesa, naye akakimbia kutoka mbele yake. Malaika wa Bwana akamwona kwenye chemchemi ya maji katika jangwa, chemchemi iliyo katika njia ya kuendea Shuri. Akamwambia Hajiri, wewe mjakazi wa Sarai, unatoka wapi? Nawe unakwenda wapi? Akanena, nakimbia mimi kutoka mbele ya bibi yangu Sarai. Malaika wa Bwana akamwambia, rudi kwa bibi yako ukanyenyekee chini ya mikono yake. Malaika wa Bwana akamwambia, hakika nitauzidisha uzao wako, wala hautahesabika kwa jinsi utakavyokuwa mwingi. Malaika wa Bwana akamwambia, tazama, wewe una mimba, utazaa mwana wa kiume, nawe utamwita jina lake Ishmaeli, maana Bwana amesikia kilio cha mateso yako. Naye atakuwa kama punda mwitu kati ya watu, mkono wake utakuwa juu ya watu wote, na mkono wa watu wote utakuwa juu yake, naye atakaa mbele yao ndugu zake wote. Akaliita jina la Bwana aliyesema naye, Wewe umungu uonaye, kwani alisema hata hapa nimemwona yeye anionaye. Kwa hiyo kisima kile kiliitwa Beer la Hairoi. Tazama kiko kati ya Kadeshi na Beredi. Hajiri akamzalia Abramu mwana wa kiume. Abramu akamwita jina lake Ishmaeli, yule mwanawe ambaye Hajiri alimzaa. Naye Abramu alikuwa mtu wa miaka themanini na sita hapo Hajiri alipomzalia Abramu Ishmaeli.