Mlango wa thelathini na moja. Bwana akanena na Musa na kumwambia, angalia, nimemwita kwa jina lake Bezaleli mwana wa Uri mwana wa Huri wa kabila ya Yuda, nami nimemjaza roho ya Mungu katika hekima na maarifa na ujuzi na mambo ya kazi ya kila aina, ili abuni kazi za ustadi, kuwafundi wa dhahabu na wafedha na washaba na kukata vito kwa kutiwa mahali na kuchora miti na kufanya kazi ya ustadi iwayo yote. Tena tazama, nimemchagua awe pamoja naye huyo Oholiabu mwana wa Ahisamaki wa kabila ya Dani, nami nimetia hekima katika mioyo ya wote wenye moyo wa hekima ili wapate kufanya vyote nilivyokuagiza, yaani hema ya kukutania na sanduku la ushuhuda na kiti cha rehema kilicho juu yake na vyombo vyote vya hema na meza na vyombo vyake na kinara cha taa safi pamoja na vyombo vyake vyote na madhabahu ya kufukizia uvumba na madhabahu ya sadaka ya kuteketezwa na vyombo vyake vyote na birika na tako lake na mavazi yenye kufumwa kwa uzuri na mavazi matakatifu ya Haruni kuhani na mavazi ya wanawe ili kutumika katika kazi ya ukuhani na mafuta ya kutiwa na uvumba wa manukato mazuri, kwa ajili ya mahali patakatifu; sawasawa na yote niliyokuagiza, ndivyo watakavyofanya wao. Bwana akasema na Musa na kumwambia, kisha nena wewe na wana wa Israeli na kuwaambia, hakika mtazishika sabato zangu, kwa kuwa ni ishara kati ya mimi na ninyi katika vizazi vyenu vyote ili mpate kujua ya kuwa mimi ndimi Bwana niwatakasaye ninyi. Basi mtaishika hiyo sabato, kwa kuwa ni takatifu kwenu. Kila mtu atakayeitia unajisi ahakika yake atauawa; kwa kuwa kila mtu afanyaye kazi katika siku hiyo, nafsi hiyo itakatiliwa mbali na watu wake. Kazi itafanywa siku sita, lakini siku ya saba ni sabato ya kustarehe kabisa, takatifu kwa Bwana kila mtu atakayefanya kazi yoyote katika siku ya sabato hakika yake atauawa. Kwa ajili ya hayo, wana wa Israeli wataishika sabato, kuiangalia sana hiyo sabato katika vizazi vyao vyote. Ni agano la milele, ni ishara kati ya mimi na wana wa Israeli milele, kwani kwa siku sita Bwana alifanya mbingu na nchi, akastarehe kwa siku ya saba na kupumzika. Hapo Bwana alipokuwa amekwisha kuzungumza na Musa katika mlima wa Sinai, akampa hizo mbao mbili za ushuhuda, mbao mbili za mawe zilizoandikwa kwa chanda cha Mungu.