Mlango wa ishirini na sita. Ikawa baada ya hilo pigo, Bwana akanena na Musa na Eleazari mwana wa Haruni kuhani, na kuwaambia, fanya jumla ya mkutano wote wa wana wa Israeli tangu umri wa miaka ishirini na zaidi, kwa nyumba za baba zao, hao wote katika Israeli wawezao kutoka kuenenda vitani. Kisha Musa na Eleazari kuhani wakanena nao katika nchi tambarare za Moabu karibu na mto wa Yordani huko Yeriko, wakawaambia, fanyeni jumla ya watu tangu umri wa miaka ishirini na zaidi, kama Bwana alivyomwagiza Musa na wana wa Israeli hao waliotoka nchi ya Misri. Rubeni mzaliwa wa kwanza wa Israeli, wana wa Rubeni Wahanoki jamaa ya Wahanoki, na Wapalu jamaa ya Wapalu na Wahesroni jamaa ya, ya Wahesroni na Wakarmi jamaa ya, ya Wakarmi. Hizi ndizo jamaa za Warubeni na hao waliohesabiwa kwao walikuwa arobaini na tatu elfu na mia saba na thelathini. Na wana wa Palu Eliabu. Na wana wa Eliabu Nemueli na Dathani na Abiramu. Hawa ndiyo Dathani na Abiramu waliochaguliwa na mkutano ambao walishindana na Musa na Haruni katika mkutano wa Kora, hapo waliposhindana na Bwana. Nchi ikafunua kinywa chake na kuwameza pamoja na Kora, mkutano huo ulipokufa, wakati moto ulipowateketeza watu mia mbili na hamsini nao wakawa ishara. Pamoja na hayo, hao wana wa Kora hawakufa. Na wana wa Simeoni kwa jamaa zao wa Yemueli, jamaa ya wa Yemueli Wayamini jamaa ya Wayamini, na Yakini jamaa ya Wayakini, Wasohari jamaa ya Wasohari, Washauli jamaa ya Washauli. Hizi ndizo jamaa za Wasimeoni, watu ishirini 20 na mbili elfu na mia mbili. Na wana Wagadi kwa jamaa zao, Wasifoni jamaa ya Wasifoni, Wahagi jamaa ya Wahagi, Washuni jamaa ya Washuni, Waesboni, jamaa ya Waesboni, Waeri jamaa ya Waeri, Waarodi jamaa ya Waarodi, Waareli jamaa ya Waareli. Hizi ndizo jamaa za wana Wagadi kama waliohesabiwa kwao, arobaini elfu na mia tano. Na wana wa Yuda Eri na Onani, na hao Eri na Onani wakafa katika nchi ya Kanaani na wana wa Yuda kwa jamaa zao, Washela jamaa ya Washela, Waperesi jamaa ya Waperesi, Wazera jamaa ya Wazera. Na wana wa Peresi walikuwa Wahesroni, jamaa ya Wahesroni, Wahamuli jamaa ya Wahamuli. Hizi ndizo jamaa za Yuda kama waliohesabiwa kwao, sabini na sita elfu na mia tano. Na wana wa Isakari kwa jamaa zao Watola jamaa ya Watola, Wapuva jamaa ya Wapuva, Wayashubu jamaa ya Wayashubu, Washimroni jamaa ya Washimroni. Hizi ndizo jamaa za Isakari kama waliohesabiwa kwao, sitini na nne elfu na mia tatu. Na wana wa Zabuloni kwa jamaa zao, Waseredi jamaa ya Waseredi, Waeloni jamaa ya Waeloni, Wayaleeli jamaa ya Wayaleeli. Hizi ndizo jamaa za Wazabuloni kama waliohesabiwa kwao, sitini elfu na mia tano. Na wana wa Yusufu kwa jamaa zao, Manase na Efraimu. Wana wa Manase, Wamakiri jamaa ya Wamakiri. Na Makiri akamzaa Gileadi. Wagileadi jamaa ya Wagileadi. Hawa ndiyo wana wa Gileadi: Waabiezeri jamaa ya Waabiezeri Waheleki jamaa ya Waheleki na Waasrieli jamaa ya Waasrieli na Washekemu jamaa ya Washekemu na Washemida jamaa ya Washemida na Waheferi jamaa ya Waheferi na Selofehadi mwana wa Heferi hakuwa na wana waume isipokuwa wa kike, na majina ya hao binti za Selofehadi ni haya Mala na Noa na Hogla na Milka na Tirsa. Hizi ndizo jamaa za Manase, na waliohesabiwa kwao walikuwa ni hamsini na mbili elfu na mia saba. Na wana wa Efraimu kwa jamaa zao, Washuthela jamaa ya Washuthela, Waberedi jamaa ya Waberedi, Watahathi jamaa ya Watahathi na wana wa Shuthela ni hawa Waerani jamaa ya Waerani. Hizi ndizo jamaa za wana wa Efraimu kama waliohesabiwa kwao, thelathini na mbili elfu na mia tano. Hao ndio wana wa Yusufu kwa jamaa zao. Na wana wa Benyamini kwa jamaa zao, Wabela jamaa ya Wabela, na Waashbeli jamaa ya Waashbeli, na Waahiramu jamaa ya Waahiramu, Washufamu jamaa ya Washufamu, Wahufamu jamaa ya Wahufamu. Na wana wa Bela walikuwa Ardi na Naamani, Waardi jamaa ya Waardi, Wanaamani jamaa ya Wanaamani. Hao ndio wana wa Benyamini kwa jamaa zao, na waliohesabiwa kwao walikuwa arobaini na tano elfu na mia sita. Na wana wa Dani ni hawa kwa jamaa zao, Washuhamu jamaa ya Washuhamu. Hizi ndizo jamaa za Dani kwa jamaa zao, jamaa zote za Washuhamu kama waliohesabiwa kwao walikuwa sitini na nne elfu na mia nne. Na wana wa Asheri kwa jamaa zao: Waimna jamaa ya Waimna, Waishvi jamaa ya Waishvi, Waberia jamaa ya Waberia, wa wana wa Beria wa Heberi jamaa ya Waheberi. Wamalkieli, jamaa ya Wamalkieli. Na jina la binti wa Asheri aliitwa Sera. Hizi ndizo jamaa za wana wa Asheri kama waliohesabiwa kwao, hamsini na tatu elfu na mia nne. Na wana wa Naftali kwa jamaa zake, Wayaseeli jamaa ya Wayaseeli, na Waguni jamaa ya Waguni, Wayeseri jamaa ya Wayeseri, Washilemu jamaa ya Washilemu. Hizi ndizo jamaa za Naftali kwa jamaa zao, na waliohesabiwa kwao walikuwa arobaini na tano elfu na mia nne. Hao ndio waliohesabiwa katika wana wa Israeli, mia sita na moja elfu na mia saba na thelathini. Kisha Bwana kanena na Musa na kumwambia, watu hawa watagawanyiwa nchi hiyo iwe urithi wao Vilevile kama hesabu ya majina yao ilivyo, hao waliozidi hesabu yao utawapa urithi zaidi, na hao waliopunguka hesabu yao utawapa urithi kama upungufu wao. Kila mtu kama watu wake walivyohesabiwa, ndivyo atakavyopewa urithi wake. Lakini nchi itagawanywa kwa kura, kwa majina ya kabila za baba zao, ndivyo atakavyopata urithi. Kama kura itakavyokuwa ndivyo urithi wao utakavyogawanywa kati yao hao wengi na hao wachache. Na hao waliohesabiwa katika Walawi kwa jamaa zao ni hawa: Wagershoni, jamaa ya Wagershoni; na Wakohathi, jamaa ya Wakohathi; na Wamerari, jamaa ya Wamerari. Hizi ndizo jamaa za Lawi: jamaa ya Walibni na jamaa ya Wahebroni na jamaa ya Wamala na jamaa ya Wamushi, jamaa ya Wakora. Na Kohathi Alimzaa Amramu, na jina la mke wa Amramu aliitwa Yokebedi binti wa Lawi, ambaye alizaliwa kwake Lawi huko Misri. Na huyo Yokebedi akamzalia Amramu Haruni na Musa na Miriamu umbulao. Tena kwake Haruni walizaliwa hawa, Nadabu na Abihu na Eleazari na Ithamari. Tena Nadabu na Abihu wakafa hapo waliposongeza moto wa kigeni mbele za Bwana. Na hao waliohesabiwa kwao walikuwa ishirini na tatu elfu kila mwanamume tangu huyo aliyepata umri wa mwezi mmoja na zaidi, kwa kuwa hawakuhesabiwa katika wana wa Israeli kwa sababu hawakupewa urithi katika wana wa Israeli. Hao ndio waliohesabiwa na Musa na Eleazari kuhani, ambao waliwahesabu wana wa Israeli katika nchi tambarare za Moabu karibu na Yordani hapo Yeriko. Lakini katika watu hao hapakuwa na mtu hata mmoja wa wale waliohesabiwa na Musa na Haruni kuhani, waliohesabiwa wana wa Israeli katika bara ya Sinai, kwa kuwa Bwana alisema juu yao, hapana budi watakufa nyikani. Napo hapakusalia mtu mmoja miongoni mwao, isipokuwa Kalebu mwana wa Yefune na Yoshua mwana wa Nuni.