Mlango wa kumi na saba. Usimchinjie Bwana Mungu wako ng'ombe wala kondoo aliye na kilema wala neno ovu lolote, kwa kuwa hayo ni machukizo kwa Bwana Mungu wako. Ikiwa ameonekana katikati yako ndani ya malango yako mojawapo, upewayo na Bwana Mungu wako, mtumume au mke afanyaye yaliyo maovu machoni pa Bwana Mungu wako, kwa kuvunja magano yake, naye amekwenda kutumikia miungu mingine na kuiabudu au jua au mwezi au vilivyo katika jeshi la mbinguni vyovyote nisivyoagiza mimi, ukiambiwa hayo repeat ukiambiwa hayo, ukiambiwa hayo nawe umeyasikia, ndipo utafute kwa bidii na tazama, ikiwa ni kweli lina hakika jambo lile kuwa yafanywa machukizo kama hayo katika Israeli, ndipo umchukue nje malangoni kwako yule mtu mume au yule mwanamke aliyefanya jambo lile ovu, ukawapige kwa mawe wafe. Huyo atakayeuawa na auwawe kwa midomo ya wa mashahidi wawili au mashahidi watatu, asiuawe kwa mdomo wa shahidi mmoja mikono ya wale mashahidi na iwe juu yake kwanza kwa kumuua, kisha mikono ya watu wote. Uondoe vivyo uovu katikati yako. Ikiwa limezuka neno lililozito kukupita wewe katika maamuzi, kati ya damu na damu, na kati ya dawa na dawa, na kati ya pigo na pigo nayo yashindaniwa katika malango yako, ndipo nawe uondoke ukwee uende mahali atakapochagua Bwana Mungu wako. Waendee makuhani Walawi na mwamuzi atakayekuwako siku hizo, waulize nao, watakuonyesha wa hukumu ya maamuzi. Nawe fanya sawasawa na hukumu atakayokuonyesha mahali hapo atakapochagua Bwana. Nawe tunza kufanya kwa mfano wa yote watakayokufunza kwa mfano wa sheria watakayokufunza, na kwa mfano wa hukumu watakayokuambia fanya vivyo, usigeuke katika hukumu watakayokuonyesha kwenda mkono wa kuume wala wa kushoto. Na mtu afanyaye kwa kujikinai, kwa kutomsikiza kuhani asimamaye hapo kwa kumtumikia Bwana Mungu wako, au mwamuzi, na afe mtu huyo; nawe utauondoa uovu katika Israeli na hao watu wote watasikia na kuogopa, Wasifanye tena kwa kujikinai. Utakapokwisha kuingia katika nchi ya kupayo Bwana Mungu wako ukaimiliki na kukaa humo, nawe utakaposema, nitaweka mfalme juu yangu mfano wa mataifa yote yaliyo kando kando yangu, usiache kumweka yule atakayechaguliwa na Bwana Mungu wako awe mfalme juu yako. Umweke mmoja katika ndugu zako awe mfalme juu yako, usimtwaye mgeni juu yako ambaye si ndugu yako ila asifanye farasi wake kuwa wengi, wala asiwarudishe watu Misri ili apate kufanya farasi kuwa wengi, kwa kuwa Bwana amewaambia, tangu sasa msirudie tena njia ile. Wala asijizidishie wake, ila moyo wake usikengeuke, wala asifanye fedha zake na dhahabu kuwa nyingi mno. Tena na iwe zamani aketipo juu ya kiti cha ufalme wake, ajiandikie nakala ya torati hii katika chuo kufuata hicho kilicho mbele ya makuhani wa Lawi, na awe nayo, asome humo siku zote atakazoishi, ili apate kujifunza kumcha Bwana Mungu wake, ayashike maneno yote ya torati hii na amri hizi, kwa kuyafanya; moyo wake usije ukainuliwa juu ya ndugu zake, wala asikengeuke katika maagizo kwa mkono wa kuume wala wa kushoto, ili apate kuzifanya siku zake kuwa nyingi tika ufalme wake yeye na wanawe katikati ya Israeli.