Zaburi ya 110. Neno la Bwana kwa bwana wangu: Uketi mkono wangu wa kuume, hata niwafanyapo adui zako kuwa chini ya miguu yako. Bwana atainyosha toka Sayuni fimbo ya nguvu zako, uwe na enzi kati ya adui zako. Watu wako wanajitoa kwa hiari siku ya uwezo wako, kwa uzuri wa utakatifu. Tokea tumbo la asubuhi unao umande wa ujana wako. Bwana ameapa wala hata ghairi, Ndiwe kuhani hata milele kwa mfano wa Melkizedeki. Bwana yu mkono wako wa kuume, ataseta wafalme siku ya ghadhabu yake. Atahukumu kati ya mataifa, ataijaza nchi mizoga, ataseta kichwa katika nchi nyingi. Atakunywa maji ya mto njiani, kwa hiyo atakiinua kichwa chake.