Mlango wa kumi na mbili. Na katika siku hiyo utasema ee Bwana, nitakushukuru wewe, kwa kuwa ijapokuwa ulinikasirikia, hasira yako imegeukia mbali, nawe unanifariji moyo. Tazama, Mungu ndiye wokovu wangu; natumaini, wala sitaogopa, maana Bwana Yehova ni nguvu zangu na wimbo wangu, naye amekuwa wokovu wangu. basi kwa furaha mtateka maji katika visima vya wokovu. Na katika siku hiyo mtasema, mshukuru ni Bwana, ni Bwana, liitieni jina lake, yatangazeni matendo yake kati ya mataifa, litajeni jina lake kuwa limetukuka. Mwimbieni Bwana kwa kuwa ametenda makuu, na ajulikane haya katika dunia yote. Paza sauti, piga kelele, mwenyeji wa Sayuni, maana mtakatifu wa Israeli ni mkuu kati yako.