Mlango wa kumi na moja. Nikapewa mwanzi kama fimbo na mmoja akaniambia inuka, ukalipime hekalu la Mungu na madhabahu na hao wasujudiwo wa humo, na behewa iliyo nje ya hekalu uiache nje, wala usiipime. Kwa maana mataifa wamepewa hiyo, nao wataukanyaga mji mtakatifu miezi arobaini na miwili. Nami nitawaruhusu mashahidi wangu wawili nao watatoa unabii siku elfu na mia mbili na sitini hali wamevikwa magunia hao ndiyo ile mizeituni miwili na vile vinara viwili visimamavyo mbele za bwana wa nchi na mtu akitaka kuwadhuru moto hutoka katika vinywa vyao na kuwala adui zao na mtu akitaka kuwadhuru, hivyo ndivyo impasavyo kuuawa hao wana amri ya kuzifunga mbingu ili mvua isinyeshe katika siku za unabii wao nao wana amri juu ya maji huyageuza kuwa damu na kuipiga nchi kwa kila pigo kila watakapo. Hata watakapoumaliza ushuhuda wao, yule mnyama atokaye katika kuzimu atafanya vita nao, naye atawashinda na kuwaua. Na mizoga yao itakuwa katika njia ya mji ule mkuu, uitoo kwa jinsi ya roho Sodoma na Misri, tena ni hapo bwana wao aliposulubiwa. Na watu wa hao jamaa na kabila na lugha na taifa waitazama mizoga yao siku tatu unusu, wala hawaiachi mizoga yao kuwekwa kaburini. Nao wakaao juu ya nchi wafurahi juu yao na kushangilia, nao watapelekeana zawadi wao kwa wao, kwa kuwa manabii hao wawili waliwatesa wao wakaao juu ya nchi. Na baada ya siku hizo tatu unusu roho ya uhai itokayo kwa Mungu ikawaingia, wakasimama juu ya miguu yao, na hofu kuu ikawaangukia watu waliowatazama wakasikia sauti kuu kutoka mbinguni ikiwaambia, Pandeni hata huku. Wakapanda mbinguni katika wingu, adui zao wakiwatazama. Na katika saa ile palikuwa na tetemeko kuu la nchi, na sehemu kumi ya mji ikaanguka, wanadamu elfu saba wakauawa katika tetemeko lile, na waliosalia wakaingiwa na hofu, wakamtukuza Mungu wa mbingu. ole Ole wa tatu unakuja upesi. Malaika wa saba akapiga baragumu, pakawa na sauti kuu katika mbingu zikisema, ufalme wa dunia umekwisha kuwa ufalme wa Bwana wetu na wakristo wake, naye atamiliki hata milele na milele. Na wale wazee ishirini na wanne wakitio mbele za Mungu katika viti vya enzi vyao, wakaanguka kifulifuli, wakamsujudia Mungu wakisema, tunakushukuru wewe Bwana Mungu Mwenyezi, uliyeko na uliyekuwako, kwa sababu umeutwa uweza wako ulio mkuu na kumiliki. Na mataifa walikasirika, hasira yako nayo ikaja, na wakati ukaja wa kuhukumiwa waliokufa, na kuwapa thawabu yao watumwa wako manabii, na watakatifu na hawa walichao jina lako, wadogo kwa wakubwa, na kuwaharibu hao waiharibuo nchi. Kisha hekalu la Mungu lililoko mbinguni likafunguliwa na sanduku la Agano lake likaonekana. Ndani ya hekalu lake kukawa na umeme na sauti na radi na tetemeko la nchi na mvua ya mawe nyingi sana.