Mlango wa pili. Na mtu atakapomtolea Bwana matoleo ya sadaka ya unga, matoleo yake yatakuwa ya unga mwembamba, naye ataumimina mafuta na kutia ubani juu yake; kisha atauleta kwa wana wa Haruni hao makuhani, naye atatoa konzi moja katika huo unga mwembamba na katika mafuta yake na huo ubani wote, kisha kuhani atauteketeza wa ndio ukumbusho wake juu ya madhabahu, ni kafara ya kusongezwa kwa njia ya moto ya harufu ya kupendeza kwa Bwana. Na huo uliosalia wa ile sadaka ya unga utakuwa ni wa Haruni na wanawe, ni kitu kitakatifu sana katika sadaka zilizosongezwa kwa Bwana kwa njia ya moto. Tena utakapotoa wa matoleo ya sadaka ya unga uliookwa tanuuni, yatakuwa mikate isiyotiwa chachu ya unga mwembamba uliokandwa na mafuta, au maandazi yasiyochachwa yaliyopakwa mafuta. Tena matoleo yako kwamba ni sadaka ya unga wa kaangoni, yatakuwa ya unga mwembamba usiotiwa chachu uliokandwa na mafuta. Utaukatakata vipande na kutia mafuta juu yake, ni sadaka ya unga tena matoleo yako kwamba ni sadaka ya unga ya chunguni yataandaliwa kwa unga mwembamba pamoja na mafuta. Nawe utamletea Bwana sadaka ya unga iliyofanywa ya vitu hivyo, nayo italetwa kwa kuhani, naye ndiye atakayeisongeza madhabahuni. Kisha kuhani atatoa humo huo ukumbusho wa sadaka ya unga, naye atauteketeza juu ya madhabahu. Ni kafara ya kusongezwa kwa njia ya moto ya harufu ya kupendeza kwa Bwana na hicho kitakachosalia katika sadaka ya unga kitakuwa cha Haruni na wanawe; ni kitu kitakatifu sana katika sadaka zilizosongezwa kwa Bwana kwa njia ya moto. Sadaka ya unga iwa yoyote itakayosongezwa kwa Bwana isitiwe chachu kabisa, kwa kuwa hamtateketeza chachu wala asali iwa yoyote, kuwa ni sadaka kusongezwa kwa Bwana kwa njia ya moto. Vitu hivyo tavisongeza kwa Bwana kuwa ni malimbuko, lakini visifike juu ya madhabahu kuwa ni harufu ya kupendeza. Tena kila toleo la sadaka yako ya unga utalitia chumvi, wala usiiache sadaka yako ya unga kupungukiwa na chumvi ya agano la Mungu wako; utatoa chumvi pamoja na matoleo yako yote. Nawe kwamba wamtolea Bwana sadaka ya unga ya malimbuko, utatoa hiyo ngano katika masuke yake iliyochomwa motoni. Ngano iliyopondwa ya masuke mabichi ndiyo utakayoleta kuwa sadaka ya unga ya malimbuko yako. Nawe utatia mafuta juu yake na kuweka ubani juu yake; ni sadaka ya unga huyo. Kuhani atauteketeza ukumbusho wake, yaani sehemu ya ngano iliyopondwa ya hiyo sadaka na sehemu ya mafuta yake pamoja na ule ubani wake wote ni kafara ya kusongezwa kwa Bwana kwa njia ya moto.