Mlango wa arobaini na moja. Je, waweza wewe kumvua mamba kwa ndoana au kuufunga ulimi wake kwa kamba? Je, waweza kutia kamba pwani mwake au kutoboa taya yake kwa kulabu? Je, atakusihi sana au atakwambia maneno ya upole? Je, atafanya agano pamoja nawe umtwai kuwa mtumishi wako milele? Je, utamchezea kama ndege au kumfunga kwa ajili ya wasichana wako? Je, vikosi vya wavuvi watamfanyia biashara? Watamgawanya kati ya wafanyao biashara? Je, waweza kuijaza ngozi yake na vyuma vyenye ncha au kichwa chake kwa vyusa? Mwekee mkono wako, vikumbuke vile vita, wala usifanye tena. Tazama, kumtamani ni bure; je hata mbwaga chini huyo atakayemtazama? Hapana aliye mkali hata akathubutu kumwamsha, bali ni nani awezaye kusimama mbele yangu mimi ni nani aliyetangulia kunipa hata ni mlipe? Kila kilicho chini ya mbingu nzima ni changu. Sitanyamaa kusema habari za via vyake, wala nguvu zake kuu, wala umbo lake zuri. Ni nani awezaye kumbambua magamba yake? Ni nani atakayepenya dirii yake maradufu? Ni nani awezaye kuifungua milango ya uso wake? Meno yake yatisha kando kando yake. Magamba yake yenye nguvu ndiyo fahari yake, yamefungamana pamoja kama kwa kufungwa kwa muhuri. Jinsi yalivyoshikamana hata upepo hauwezi kupita kati. Yamefungamana pamoja, yameshikamana hata hayawezekani kutengwa. Kwa kuchemua kwake mwanga humemetuka, na macho yake yanafanana na makope ya alfajiri. Mienge iwakayo hutoka kinywani mwake, na macheche ya moto huruka nje. Moshi hutoka katika mianzi ya pua yake, kama nyungu ikitokota na manyasi ya wakayo pumzi zake huwasha makaa na miali ya moto hutoka kinywani mwake. Katika shingo yake hukaa nguvu, na utisho hucheza mbele yake. Manofu ya nyama yake hushikamana, yanakazana juu yake, hayawezi kuondolewa. Moyo wake una imara kama jiwe, naam, imara kama jiwe la chini la kusagia. Anapojiinua mashujaa huogopa; kwa sababu ya uoga wao huvunjwa moyo. Mtu akimpiga kwa upanga haumwingii wala fumo wala mshale wala mkuki wenye ncha. Yeye huona chuma kuwa kama nyasi na shaba kama mti uliooza. Mshale hauwezi kumkimbiza na mawe ya teo kwake hugeuka kuwa kama makapi. Marungu huhesabiwa kama mabua, naye hucheka mshindo wa mkuki ukitupwa. Pande zake za chini ni kama vigai vikali, hutandika malazi kama, kama kuweka chombo cha kupuria nafaka juu ya matope. Yeye huchemsha kilindi mfano wa nyungu, hufanya bahari kuwa kama mafuta. Hufanya mapito yake kung'aa nyuma yake, hata mtu angedhani kilindi kina mvi. Juu ya nchi hapana aliyefanana naye, aliyeumbwa pasipooga. Yeye hutazama kila kitu kilicho juu; ni mfalme juu ya wote wenye kiburi.