Zaburi ya ishirini na tisa. Mpeni Bwana enyi wana wa Mungu, mpeni Bwana utukufu na nguvu. Mpeni Bwana utukufu wa jina lake, mwabuduni Bwana kwa uzuri wa utakatifu. Sauti ya Bwana ijuu ya maji, Mungu wa utukufu alipiga radi, Bwana yujuu ya maji mengi. Sauti ya Bwana ina nguvu, sauti ya Bwana ina adhama. Sauti ya Bwana yaivunja mierezi, Naam, Bwana aivunjavunja mierezi ya Lebanoni, airusharusha rusha kama ndama wa ng'ombe; Lebanoni na sirioni kama mwananyati. Sauti ya Bwana yaipasua miali ya moto. Sauti ya Bwana yalitetemesha jangwa, Bwana alitetemesha jangwa la Kadeshi. Sauti ya Bwana yawazalisha ayala na kuifichua misitu. Ndani ya hekalu lake wanasema wote, utukufu. Bwana aliketi juu ya gharika, naam. Bwana ameketi hali ya mfalme milele. Bwana atawapa watu wake nguvu. Bwana atawabariki watu wake kwa amani.