Zaburi ya hamsini na saba. Unirehemu, E Mungu unirehemu mimi, maana nafsi yangu imekukimbilia wewe; nitaukimbilia uvuli wa mbawa zako hata misiba hii itakapopita. Nitamwita Mungu aliye juu, Mungu anitimiziaye mambo yangu. Atapeleka toka mbinguni na kuniokoa, atukanapo yule atakaye kunimeza. Mungu atazipeleka fadhili zake na kweli yake. Nafsi yangu ikatia simba. Nitastarehe kati yao waliowaka moto, wanadamu meno yao ni mikuki na mishale, na ndimi zao ni upanga mkali. E Mungu utukuzwe juu ya mbingu, na juu ya nchi yote uwe utukufu wako. Wameweka wavu ili kuninasa miguu, nafsi yangu imeinama, wamechimba shimo mbele yangu, wametumbikia ndani yake. E Mungu moyo wangu uthabiti, moyo wangu uthabiti, nitaimba, nitaimba zaburi. Amka utukufu wangu; amka kinanda na kinubi, nitaamka alfajiri. Ee Bwana, nitakushukuru kati ya watu, nitakuimbia zaburi kati ya mataifa. Maana fadhili zako ni kubwa hata mbinguni, na uaminifu wako hata mawinguni. Ee Mungu, utukuzwe juu ya mbingu, na juu ya nchi yote uwe utukufu wako.