Zaburi ya sitini na tisa. Ee Mungu, uniokoe maana maji yamefika mpaka nafsini mwangu. Nimezama katika matope mengi pasipowezekana kusimama, nimefika penye maji ya vilindi, mkondo wa maji unanigarakisha. Nimechoka kwa kulia kwangu, koo yangu imekauka, macho yangu yamedhoofu kwa kumgoja Mungu wangu. Wanaonichukia bure ni wengi kuliko nywele za kichwa changu, watakao kunikatilia mbali wamekuwa hodari adui zangu kwa sababu isiyo kweli. Hata mimi nalilipishwa kwa nguvu vitu nisivyovichukua. E Mungu, unajua upumbavu wangu, wala hukufichwa dhambi yangu. Wanaokungoja wewe wasiaibishwe kwa ajili yangu, Bwana Mungu wa majeshi; wanaokutafuta wewe wasifedheheshwe kwa ajili yangu, E Mungu wa Israeli. Maana kwa ajili yako nimestahimili laumu, fedheha imenifunika uso wangu Nimekuwa mgeni kwa ndugu zangu, na msikwao kwa wana wa mama yangu. Maana wivu wa nyumba yako umenila, na laumu zao wanaokulaumu zimenipata. Nilipolia na kuadhibu roho yangu kwa kufunga, ikawa laumu juu yangu. Nilipofanya gunia kuwa nguo zangu, nikawa mithali kwao. Wakitio langoni hunisema, na nyimbo za walevi hunidhihaki. Nami maombi yangu nakuomba wewe Bwana wakati kupendezao. Ee Mungu, kwa wingi wa fadhili zako unijibu katika kweli ya ukovu wako. Uniponye kwa kunitoa matopeni, wala usiniache nikazama, na niponywe nao wanaonichukia, na katika vilindi vya maji. Mkondo usinigharikishe, wala vilindi visinimeze, wala shimo lisifumbe kinywa chake juu yangu. Ee Bwana unijibu, maana fadhili zako ni njema, kwa kadiri ya rehema zako unielekee, wala usinifiche uso wako, mimi mtumishi wako, maana mimi nimo taabuni Unijibu upesi uikaribishe nafsi yangu uikomboe, kwa sababu ya adui zangu unifidie. Wewe umejua kulaumiwa kwangu na kuaibika na kufedheheka kwangu mbele zako, kwa wewe wako watesi wangu wote. Laumu imenivunja moyo, nami ninaugua sana. Nikangoja aje wa kunihurumia, wala hakuna, na wa kunifariji, wala sikumwona mtu. Wakanipa uchungu kuwa chakula changu, nami nilipokuwa na kiu wakaninywesha siki. Meza yao mbele yao na iwe mtego, nam wakiwa salama na iwe tanzi. Macho yao yatiwe giza, wasione, na viuno vyao uvitetemeshe daima. Uimwage ghadhabu yako juu yao, na ukali wa hasira yako uwapate. Matuo yao na yawe ukiwa, pasiwe na mtu wa kukaa hemani mwao. Maana wanamudhi mtu uliyempiga wewe, wanasimulia maumivu ya hao uliowatia jeraha waongezee uovu juu ya uovu wala wasiingie katika haki yako na wafutwe katika chuo cha uhai wala pamoja na wenye haki wasiandikwe nami niliye maskini na mtu wa huzuni mungu wokovu wako utaniinua nitalisifu jina la mungu kwa wimbo nami nitamtukuza kwa shukurani nayo yatampendeza bwana kuliko ng'ombe au ndama mwenye pembe na kwato walioonewa watakapoona watafurahi enye mtafutao mungu mioyo yenu ihuishwe, kwa kuwa Bwana huwasikia wahitaji, wala hawadharau wafungwa wake. Mbingu na nchi zimsifu, bahari na vyote viendavyo ndani yake. Maana Mungu ataiokoa Sayuni na kuijenga miji ya Yuda, na watu watakaa ndani yake na kuimiliki. Wazao wa watumishi wake watairithi, nao walipendao jina lake watakaa humo.