Zaburi ya tisini. Wewe Bwana umekuwa makao yetu kizazi baada ya kizazi, kabla haijazaliwa milima wala hujaiumba dunia na tangu milele hata milele ndiwe Mungu. Wamrudisha mtu mavumbini, usemapo, rudini enyi wanadamu. Maana miaka elfu machoni pako ni kama siku ya jana ikiisha kupita na kama kesha la usiku. Wawagharikisha huwa kama usingizi asubuhi huwa kama majani yameayo, asubuhi yachipuka na kumea, jioni ya katika na kukauka. Maana tumetoweshwa kwa hasira yako na kwa ghadhabu yako tumefadhaishwa. Umeyaweka mauvu yetu mbele zako, siri zetu katika mwanga wa uso wako. Maana siku zetu zote zimepita katika hasira yako, tumetoweshwa miaka yetu kama kite. Siku za miaka yetu ni miaka sabini, na ikiwa tuna nguvu miaka themanini, na kiburi chake ni tabu na ubatili maana chapita upesi tukatokomea mara. Ni nani aujuaye uweza wa hasira yako, na ghadhabu yako kama ipasavyo kicho chako? Basi utujulishe kuzihesabu siku zetu, tujipatie moyo wa hekima. Ee Bwana, urudi hata lini? Wahurumie watumishi wako. Utushibishi asubuhi kwa fadhili zako, nasi tutashangilia na kufurahi siku zetu zote. Utufurahishi kwa kadiri ya siku ulizotutesa, kama miaka ile tuliona mabaya Matendo yako nayoonekane kwa watumishi wako, na adhama yako kwa watoto wao. Na uzuri wa Bwana Mungu wetu uwe juu yetu, na kazi ya mikono yetu utufanyie thabiti; naam kazi ya mikono yetu uithibitishe.