Zaburi ya tisini na nne. E Bwana Mungu wa kisasi, Mungu wa kisasi, uangaze. Mwenye kuhukumu nchi, ujitukuze, uwape wenye kiburi stahili zao. Bwana, hata lini wasio haki, hata lini wasio haki watashangilia? Je, wote watendao uovu watatoa maneno na kusema majivuno na kufanya kiburi? E Bwana, wanawatesa watu wako wanautesa urithi wako, wanamuua mjane na mgeni, wanawafisha yatima. Nao husema, Bwana haoni, Mungu wa Yakobo hafikiri. Enyi wajinga miongoni mwa watu, fikirini. Enyi wapumbavu, lini mtakapopata akili? Aliyelitia sikio mahali pake, asisikie? Aliyelifanya jicho, asione? Awaadibue mataifa, asikemee? Amfundishaye mwanadamu asijue? Bwana anajua mawazo ya mwanadamu ya kuwa ni ubatili. Ee Bwana, heri mtu yule umwadibuye na kumfundisha kwa sheria yako, upate kumstarehesha siku za mabaya, hata asiye haki atakapochimbiwa shimo. Kwa kuwa Bwana hatawatupa watu wake, wala hatauacha urithi wake. Maana hukumu itairejea haki, na wote walio wanyofu wa moyo wataifuata. Ni nani atakayesimama kwa ajili yangu juu ya wabaya? Ni nani atakayenisaidia juu yao wafanyao wa maovu kama Bwana asingalikuwa msaada wangu, nafsi yangu kwa upesi ingalikaa penye kimya. Niliposema, mguu wangu nateleza, e Bwana, fadhili zako zilinitegemeza. Katika wingi wa mawazo ya moyoni mwangu, faraja zako zaifurahisha roho yangu. Je, kiti cha udhalimu kishirikiane nawe, kitungacho madhara kwa njia ya sheria? Kuishambulia nafsi yake mwenye haki na kuihukumu damu isiyo na hatia. Lakini Bwana umekuwa ngome kwangu, na Mungu wangu Mwamba wangu wa kukimbilia. Naye atawarudishia uovu wao, atawaangamiza katika ubaya wao. Naam, Bwana Mungu wetu atawaangamiza.