Mlango wa ishirini na sita. Siku ile wimbo huu utaimbwa katika nchi ya Yuda: sisi tuna mji ulio na nguvu, ataamuru wokovu kuwakuta na maboma. Wekeni wazi malango yake, taifa lenye haki lishikalo kweli liingie. Utamlinda yeye ambaye moyo wake umekutegemea katika amani kamilifu, kwa kuwa anakutumaini. Mtumaini ni Bwana siku zote, maana Bwana Yehova ni mwamba wa milele. kwa kuwa amewashusha wakao juu, mji ule ulioinuka, aushusha, aushusha hata nchi, auleta hata mavumbini. Mguu ataukanyaga chini, nam miguu yao walio maskini, na hatua wa zao waliowahitaji. Njia yake mwenye haki ni unyofu; wewe uliye mnyofu wainyosha njia ya wenye haki. nam katika njia ya hukumu zako sisi tumekungoja e Bwana, shauku ya nafsi zetu inaelekea jina lako na ukumbusho wako. Kwa nafsi yangu nimekutamani wakati wa usiku, naam, kwa nafsi yangu ndani yangu ninakutafuta mapema, maana hukumu zako zikiwapo duniani watu wakao duniani hujifunza haki. Mtu mbaya ajapofadhiliwa, hata hivyo hatajifunza haki, katika nchi ya unyofu atatenda udhalimu wala hatauona utukufu wa Bwana. Bwana, mkono wako umeinuliwa lakini hawaoni, lakini watauona wivu wako kwa ajili ya watu wako, nao watatahayari. Naam, moto utawala adui zako. Bwana, utatuamuria amani, maana ni wewe pia uliyetutendea kazi zetu zote, ee Bwana Mungu wetu, Mabwana wengine zaidi ya wewe wametumiliki, lakini kwa msaada wako peke yako tutalitaja jina lako. Wao wamekufa, hawataishi; wamekwisha kufariki, hawatafufuka. Kwa sababu hiyo umewajilia na kuwaangamiza na kuupoteza ukumbusho wao. Umeliongeza hilo taifa, Bwana, umeliongeza taifa; wewe umetukuzwa, umeipanua mipaka yote ya nchi hii. Bwana, katika taabu zao walikwenda kwako, waliomba maombi mengi, wakati adhabu yako ilipokuwa juu yao. Kama vile mwanamke mwenye mimba anayekaribia wakati wake wa kuzaa, alivyo na utungu na kulia kwa sababu ya maumivu yake, ndivyo tulivyokuwa sisi mbele zako, E Bwana. Tumekuwa na mimba, tumekuwa na utungu, tumekuwa kana kwamba tumezaa upepo. Hatukufanya uokovu wote duniani, wala hawakuanguka wakao duniani. Wafu wako wataishi, maiti zangu zitafufuka. Amkeni, kaimbeni, ninyi mnaokaa mavumbini, kwa maana umande wako ni kama umande wa mimea, nayo ardhi itawatoa waliokufa. Njoni watu wangu, ingia wewe ndani ya vyumba vyako, ukafunge mlango nyuma yako, ujifiche kitambo kidogo, mpaka ghadhabu hii itakapopita. Kwa maana tazama, Bwana anakuja kutoka mahali pake ili kuwaadhibu wakao duniani kwa sababu ya uovu wao. Ardhi nayo itafunua damu yake, wala haitawafunika tena watu wake waliouawa.