Mlango wa 35. Nyika na mahali palipoukiwa patafurahi, jangwa litashangilia na kuchanua maua kama waridi. Litachanua maua mengi na kufurahi, nam kwa shangwe na kuimba. Litapewa uzuri wa Lebanoni, utukufu wa Karmeli na Sharoni. Watauona utukufu wa Bwana, ukuu wa Mungu wetu. Itieni nguvu mikono iliyo dhaifu, yafanyeni imara magoti yaliyolegea Waambieni walio na moyo wa hofu, ipeni moyo, msiogope. Tazama, Mungu wenu atakuja na kisasi na malipo ya Mungu, atakuja na kuwaokoa ninyi. Ndipo macho ya vipofu yatafumbuliwa na masikio ya viziwi yatazibuliwa. Ndipo mtu aliyekilema atarukaruka kama kulungu na ulimi wake aliyebubu utaimba, maana katika nyika maji yatabubujika na vijito jangwani na mchanga ung'ao mfano wa maji utakuwa ziwa la maji, na nchi yenye kiu itakuwa chemchemi za maji. Katika makao ya mbweha walipokuwa wamelala patakuwa na majani pamoja na mianzi na manyasi. Hapo patakuwa na njia kuu, na njia nayo itaitwa njia ya utakatifu. Wasio safi hawatapita juu yake, bali itakuwa kwa ajili ya watu hao, wasafirio wajapokuwa wajinga hawatapotea katika njia hiyo. Hapo hapatakuwa na simba, wala mnyama mkali hatapanda juu yake, hawataonekana hapo, bali waliokombolewa watakwenda katika njia hiyo. Na hao waliokombolewa na Bwana watarudi, watafika Sayuni wakiimba na furaha ya milele itakuwa juu ya vichwa vyao, nao watapata kicheko na furaha, huzuni na kuugua zitakimbia.