Mlango wa ishirini na nane. Kawa katika mwaka ule ule, mwanzo wa kutawala kwake Sedekia mfalme wa Yuda, mwaka wa nne, mwezi wa tano, Hanania mwana wa Azuri nabii wa Gibeoni akasema nami ndani ya nyumba ya Bwana mbele ya makuhani na watu wote, akisema, Bwana wa majeshi, Mungu wa Israeli asema hii, nimeivunja nira ya mfalme wa Babeli, Kabla haujatimia muda wa miaka miwili mizima nitavirudisha mahali hapa vyombo vyote vya nyumba ya Bwana ambavyo Nebukadreza mfalme wa Babeli alivyoondoa katika mahali hapa, akavichukua mpaka Babeli. Nami nitamrudisha hapa Ikonia mwana wa Yehoyakimu mfalme wa Yuda pamoja na mateka wote wa Yuda waliokwenda Babeli, asema Bwana, maana nitaivunja nira ya mfalme wa Babeli. Ndipo nabii Yeremia akamwambia nabii Hanania mbele ya makuhani na mbele ya watu wote waliosimama ndani ya nyumba ya Bwana. Naam, nami nabii Yeremia akasema, Amina. Bwana na atende hivi. Bwana ayatimize maneno yako uliyotabiri, kuvirudisha hapa vyombo vya nyumba ya Bwana na watu wote waliofungwa toka Babeli hata mahali hapa. Lakini lisikilize sasa neno hili nilisemalo, masikioni mwako na masikioni mwa watu wote. Manabii walikuwako kabla ya zamani zangu na zamani zako walitabiri juu ya nchi nyingi na juu ya falme kubwa, habari ya vita na ya mabaya na ya tauni. Nabii atabirie habari za amani, neno la nabii yule litakapotokea, ndipo nabii yule atakapojulikana kuwa Bwana amemtuma kweli kweli. Ndipo nabii Hanania akaitwa hiyo nira iliyokuwa juu ya shingo ya Yeremia akaivunja. Naye Hanania akanena mbele ya watu wote akisema Bwana asema hivi, hivyo ndivyo nitakavyoivunja nira ya Nebukadreza mfalme wa Babeli kabla haujatimia muda wa miaka miwili mizima, na kuiondoa shingoni mwa mataifa yote. Basi nabii Yeremia akaenda zake. Ndipo neno la Bwana likamjia Yeremia baada ya Hanania nabii kuivunja ile nira iliyokuwa juu ya shingo Yeremia kusema, enenda ukamwambia Hanania ukisema, Bwana asema hivi, umezivunja nira za mti lakini badala yake utafanya nira za chuma. Maana Bwana wa majeshi, Mungu wa Israeli asema hivi, nimetia nira ya chuma juu ya shingo ya mataifa haya yote, ili wamtumikie Nebukadreza, mfalme wa Babeli, nao watamtumikia. Nami nimempa wanyama nchi pia. Kisha nabii Yeremia akamwambia nabii Hanania, sikia sasa e Hanania, Bwana hakukutuma lakini unawatumainisha watu hawa maneno ya uongo. Basi Bwana asema hivi, tazama, nitakutuma uende zako toka juu ya uso wa nchi. Mwaka huu utakufa, kwa sababu umenena maneno ya uasi juu ya Bwana. Basi nabii Hanania akafa mwaka huo huo mwezi wa saba.