Mlango wa kumi na mbili. Neno la Bwana likanijia tena kusema, mwanadamu, wewe unakaa kati ya nyumba iliyoasi, watu ambao wana macho ya kuona ila hawaoni, wana masikio ya kusikia ila hawasikii, kwa maana ni nyumba iliyoasi. Basi mwanadamu, funga tayari vyombo kwa uhamisho, ukahame wakati wa mchana, mbele ya macho yao. Nawe utahama toka mahali pako hapa mpaka mahali pengine mbele ya macho yao, labda watafahamu, wajapokuwa ni nyumba iliyoasi. Nawe utatoa vyombo vyako wakati wa mchana mbele ya macho yao, kwana kwamba ni vyombo vya kuhamishwa. Nawe mwenyewe utatoka wakati wa jioni mbele ya macho yao kama watu watokavyo katika kuhamishwa. Toboa mahali ukutani mbele ya macho yao, ukachukue vitu kwa kuvipitisha pale mbele ya macho yao jitwika begani pako, na kuvichukua nje gizani. Utafunika uso wako, hata usiione nchi, kwa maana nimekuweka uwe ishara kwa nyumba ya Israeli. Nikafanya vile vile kama nilivyoamriwa; nalitoa vyombo vyangu wakati wa mchana kana kwamba ni vyombo vya kuhamishwa, na wakati wa jioni nikautoboa ukuta kwa mkono wangu, nikavitoa gizani, nikavichukua mabegani, mbele ya macho yao. Asubuhi, Neno la Bwana likanijia kusema, mwanadamu, nyumba ya Israeli, je, nyumba ile iliyoasi hawakukuambia, unafanya nini wewe? Waambie, Bwana Mungu asema hivi, ufunuo huu wa mhusu mkuu wa Yerusalemu na nyumba yote ya Israeli walio kati yao. Sema, mimi ni ishara kwenu. Kama mimi nilivyotenda, wao nao watatendwa vile vile, watahamishwa, watakwenda kufungwa. Naye mkuu aliye kati yao atachukua begani katika giza, naye atatoka kwenda zake. Watatoboa mahali ukutani, wapate kuvichukua vyombo vyao nje. Atafunika uso wake, kwa sababu hataiona nchi kwa macho yake tena. Wavu wangu nitautandika juu yake, naye atanaswa kwa mtego wangu, nami nitampeleka Babeli mpaka nchi ya Wakaldayo, lakini hataiona, angawa atakufa huko nami nitawatawanya kwa pepo zote, wote wamzungukao ili wamsaidie na vikosi vyake vyote, nami nitaufuta upanga nyuma yao. Nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana nitakapowatawanya kati ya mataifa na kuwatupatupa katika nchi zote. Lakini nitawasaza watu wachache miongoni mwao na kuwaokoa na upanga na njaa na tauni, ili watangaze habari ya machukizo yao yote kati ya mataifa huko endako. Nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Tena neno la Bwana likanijia kusema, Mwanadamu, ule chakula chako kwa matetemo, ukanywe maji yako kwa kutetema na kwa kuyatunza sana, ukawaambie watu wa nchi, Bwana Mungu asema hivi katika habari zao wakaa Yerusalemu na katika nchi ya Israeli, watakula chakula chao kwa kukitunza sana na maji yao watayanywa kwa ushangao, nchi yao iwe ukiwa kwa kukosa vitu vyote viijazavyo, kwa sababu ya udhalimu wao wote wakao ndani yake; na miji yote yenye watu itakuwa maganjo, nayo nchi itakuwa ukiwa; nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Neno la Bwana likanijia kusema, Mwanadamu, ni mithali gani hii mliyo nayo katika nchi ya Israeli mkisema, siku hizo zinakawia na maono yote hayatimizwi? Basi uambie, Bwana Mungu asema hivi: nitaikomesha mithali hii, wasiitumie tena kama mithali katika Israeli. Lakini uambie, siku hizo ni karibu na utimilizo wa maono yote, kwa maana hayatakuwapo tena maono yoyote ya ubatili wala ubashiri wa kujipendekeza katika nyumba ya Israeli. Maana mimi ni Bwana, mimi nitanena, na neno lile litakalolinena litatimizwa wala halitakawilishwa tena. Maana katika siku zenu, ewe nyumba ulioasi, nitalinena neno hilo na kulitimiza, asema Bwana Mungu. Neno la Bwana likanijia tena, husema mwanadamu, tazama ahao wa nyumba ya Israeli husema maono hayo ayaonayo ni ya siku nyingi zijazo, naye anatabiri habari ya nyakati zilizo mbali sana. Basi uambie Bwana Mungu asema hivi maneno yangu hayatakawilishwa tena hata moja, bali neno nitakalolinena litatimizwa, asema Bwana Mungu.