Mlango wa 35. Tena neno la Bwana likanijia kusema, Mwanadamu, kaza uso wako juu ya Mlima Seiri, ukatabiri juu yake, uwaambie, Bwana Mungu asema hivi; tazama, mimi ni juu yako, e Mlima Seiri, nami nitaonyosha mkono wangu juu yako, nami nitakufanya kuwa ukiwa na ajabu. Miji yako nitaiharibu, nawe utakuwa ukiwa, nawe utajua ya kuwa mimi ndimi Bwana, kwa kuwa umekuwa na uadui usiokoma, nawe umewatoa wana wa Israeli wapigwe kwa nguvu za upanga wakati wa msiba wao wakati wa mwisho wa uovu; basi kama mimi niishivyo, asema Bwana Mungu, nitakuweka tayari kwa damu, na damu itakufuatia; ikiwa hukuchukia damu, basi damu itakufuatia. Hivyo ndivyo nitakavyoufanya Mlima Seiri kuwa ajabu na ukiwa, Nami nitakatilia mbali nao mtu apitaye na mtu arejeaye. Nami nitaijaza milima yake watu wake waliouawa; katika milima yako na katika mabonde yako na katika mifereji yako ya maji yote wataanguka wao, watakauawa kwa upanga. Nitakufanya kuwa ukiwa wa daima, na miji yako haitakaliwa na watu, nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Kwa sababu umesema mataifa haya mawili na nchi hizi mbili zitakuwa zangu nasi tutazimiliki, ijapokuwa Bwana alikuwako huko; basi kama mimi niishivyo, asema Bwana Mungu, nitatenda kwa kadiri ya hasira yako na kwa kadiri ya wivu wako ulioudhihirisha kwa kuwachukia; nami nitajidhihirisha kwao nitakapo kuhukumu wewe. Nawe utajua ya kuwa mimi Bwana nimeyasikia matukano yako yote ulioyanena juu ya milima ya Israeli ukisema wamefanyika ukiwa, wametiwa katika mikono yetu tu wale. Nanyi mmejitukuza juu yangu kwa vinywa vyenu na kuyaongeza maneno juu yangu, nimesikia mimi. Bwana Mungu asema hivi: dunia yote itakapofurahi nitakufanya kuwa ukiwa. Kama vile ulivyofurahi juu ya urithi wa nyumba ya Israeli kwa sababu ilikuwa ukiwa, ndivyo nitakavyokutenda wewe. Utakuwa ukiwa, ewe mlima Seiri, na Edomu yote naam, yote pia nao watajua ya kuwa mimi ndimi Bwana.