Mlango wa sita. basi sasa sikieni asemavyo Bwana, simama ujitetee mbele ya milima vilima navyo, na visikie sauti yako. Sikieni enyi milima mateto ya Bwana, na ninyi enyi misingi ya dunia iliyo imara, kwa maana Bwana ana mateto na watu wake, naye atahujiana na Israeli. Enyi watu wangu, nimewatenda nini? nami nimewachosha kwa habari gani? Shuhudieni juu yangu. Kwa maana nalikupandisha kutoka nchi ya Misri na kukukomboa utoke katika nyumba ya utumwa, nami naliwapeleka Musa na Haruni na Miriamu watangulie mbele yako. Enyi watu wangu, kumbukeni sasa alivyouliza Balaki mfalme wa Moabu na alivyojibu Balaamu mwana wa Beori, kumbukeni toka Shitimu hata Gilgali mpate kuyajua matendo ya haki ya Bwana. Nimkaribie Bwana na kitu gani, na kuinama mbele za Mungu aliye juu? Je, nimkaribie na sadaka za kuteketezwa na ndama za umri wa mwaka mmoja? Je, Bwana atapendezwa na elfu za kondoo waume na elfu kumi za mito ya mafuta? Je, nimtolee mzaliwa wangu wa kwanza kwa kosa langu, mzaliwa wa mwili wangu kwa dhambi ya roho yangu? e, mwanadamu, yeye ya amekuonyesha yaliyo mema, na Bwana anataka nini kwako ila kutenda haki na kupenda rehema na kwenda kwa unyenyekevu na Mungu wako. Sauti ya Bwana inaulilia mji, na mtu mwenye akili ataliona jina lako. Isikieni hiyo fimbo na yeye aliyeiagiza. Je, ye, hata sasa hazina za uovu zingalimo nyumbani mwa wabaya na kipimo kilichopunguka ambacho ni chukizo? Je, naweza kuwa safi nami nina kuwasafi, na mizani ya udhalimu na mfuko wa mawe ya kupimia ya udanganyifu? Kwa maana matajiri wake wamejaa jeuri, na wenyeji wake wamesema uongo, na ulimi wao una udanganyifu kichwani mwao. Basi kwa ajili ya hayo, mimi nami nimekupiga kwa pigo liumizalo sana, nimekufanya kuwa ukiwa kwa sababu ya dhambi zako. Utakula lakini hutashiba, na fedheha yako itakuwa kati yako, nawe utahama lakini hutachukua kitu salama, na hicho utakachochukua nitakitoa kwa upanga. Utapanda lakini hutavuna, utazikanyaga zeituni lakini hutajipaka mafuta, na hizo zabibu lakini hutakunywa divai. Kwa maana amri za Omri ndizo zishikwazo na matendo ya nyumba ya Ahabu, nanyi mnakwenda katika mashauri yao, ili nikufanye kuwa ukiwa, na wenyeji waliomo humo kuwa zomeo; nanyi mtayachukua matukano waliotukanwa watu wangu.