Mlango wa nne. Ninyi akina bwana, wapeni watumwa wenu yaliyo haki na ya adili, mkijua ya kuwa ninyi nanyi mna Bwana mbinguni. Dumuni sana katika kuomba, mkikesha katika kuomba huku na shukrani, mkituombea na sisi pia, kwamba Mungu atufungulie mlango wa lile neno lake, tuinene siri ya Kristo, ambayo kwa ajili yake nimefungwa, ili niidhihirishe kama inipasavyo kunena. Enendeni kwa hekima mbele yao walio nje Mkiukomboa wa wakati. Maneno yenu yawe na neema siku zote, yakikolea munyu, mpate kujua jinsi iwapasavyo kumjibu kila mtu. Tikiko ndugu mpendwa, mtumishi mwaminifu, mjoli wangu katika Bwana, atawaarifu mambo yangu yote, ambaye nimemtuma kwenu kwa sababu iyo hiyo, ili mjue mambo yetu, naye akawafariji mioyo yenu, pamoja na Onesimo ndugu mwaminifu mpendwa, aliyemtua kwenu hawa watawaarifu mambo yote ya hapa petu. Aristarko aliyefungwa pamoja nami awasalimu, na Marko mjomba wake Barnaba, ambaye mmepokea maagizo kwa habari yake; akifika kwenu mkaribisheni, na Yesu aitwaye Yusto. Hao ni watu wa tohara; tena hao peke yao ni watendaji wa kazi pamoja nami kwa ajili ya ufalme wa Mungu, nao walikuwa faraja kwangu. Epafra aliyemtua kwenu, mtumwa wa Yesu Kristo, awasalimu akifanya bidii siku zote kwa ajili yenu katika maombi yake, ili kwamba msimame wakamilifu na kuthibitika sana katika mapenzi yote ya Mungu. Maana namshuhudia kwamba ana juhudi nyingi kwa ajili yenu na kwa ajili ya hao walioko Laodikia na kwa ajili ya hao walioko Hierapoli. Luka yule tabibu mpendwa na Dema wanawasalimu. Wasalimuni ndugu walioko Laodikia na Nimfa na kanisa lililo katika nyumba yake. Waraka huu ukiisha kusomwa kwenu, fanyeni kwamba usomwe katika kanisa la Walaodikia pia, na ule Walaodikia usomwe na ninyi. Mwambieni Arkipo, iangalie sana huduma ile uliopewa katika Bwana, ili uitimize. Salamu yangu mimi Paulo kwa mkono wangu mwenyewe. Kumbukeni kufungwa kwangu. Neema na iwe pamoja nanyi.