mlango wa tatu hatimaye ndugu tuombeeni neno la bwana liendelee na kutukuzwa vilevile kama ilivyo kwenu tukaokolewe na watu wasio haki wabaya maana si wote walio na imani lakini bwana ni mwaminifu atakayewafanya imara na kuwalinda na yule mwovu nasi tumemtumaini bwana kwa mambo yenu kwamba mnayafanya tulivyowaagiza tena kwamba mtayafanya bwana awaongoze mioyo yenu mkapate pendo la mungu na saburi ya Kristo. Ndugu twawaagiza katika jina la Bwana Yesu Kristo, jitengeni nafsi zenu na kila ndugu aendaye bila utaratibu, wala si kwa kufuata mapokeo mliyopokea kwetu. Mwajua wenyewe jinsi iwapasavyo kutufuata kwa sababu hatukwenda bila utaratibu kwenu, wala hatukula chakula kwa mtu yeyote bure, bali kwa tabu na masumbufu, usiku na mchana tulitenda kazi, ili tusimlemee mtu wa kwenu awa yeyote. Si kwamba hatuna amri lakini makusudi tufanye nafsi zetu kuwa kielelezo kwenu mtufuate. Kwa kuwa hata wakati ule tulipokuwapo kwenu, tuliwaagiza neno hili kwamba, ikiwa mtu hataki kufanya kazi, basi asile chakula. Maana twasikia kwamba wako watu kwenu waendao bila utaratibu, hawana shughuli zao wenyewe, lakini wanajishughulisha na mambo ya wengine. Basi twawaagiza hao na kuwaonya katika Bwana Yesu Kristo watende kazi kwa utulivu na kula chakula chao wenyewe. Lakini ninyi ndugu, msikate tamaa katika kutenda mema. Na ikiwa mtu awa yeyote halishiki neno letu la waraka huu, jihadharini na mtu huyo, wala msizungumze naye, apate kutahayari; lakini msimhesabu kuwa adui, bali mwonyeni kama ndugu. Sasa Bwana wa amani mwenyewe na awape amani daima kwa njia zote. Bwana awe pamoja nanyi nyote. Salamu zangu mimi Paulo kwa mkono wangu mwenyewe. Hii ndiyo alama katika kila waraka, ndiyo mwandiko wangu. Neema ya Bwana wetu Kristo na iwe pamoja nanyi nyote.